Dagskrá
VöktunMál nr S-536/2023 [Fyrirtaka]
Salur A13:00 - 13:15Dómari:
Arnbjörg Sigurðardóttir héraðsdómariSækjandi: Lögreglustjórinn á Norðurlandi eystra (Alla Rún Rúnarsdóttir saksóknarfulltrúi)
Ákærðu/sakborningar: X
Mál nr S-22/2024 [Þingfesting]
Salur A10:15 - 10:30Dómari:
Ingvar Þóroddsson aðstoðarmaður dómaraSækjandi: Lögreglustjórinn á Norðurlandi eystra (Eyþór Þorbergsson aðstoðarsaksóknari)
Ákærðu/sakborningar: X
Mál nr S-35/2024 [Þingfesting]
Salur A10:30 - 10:40Dómari:
Ingvar Þóroddsson aðstoðarmaður dómaraSækjandi: Lögreglustjórinn á Norðurlandi eystra (Agnes Björk Blöndal aðstoðarsaksóknari)
Ákærðu/sakborningar: X
Mál nr S-36/2024 [Þingfesting]
Salur A10:40 - 10:50Dómari:
Ingvar Þóroddsson aðstoðarmaður dómaraSækjandi: Lögreglustjórinn á Norðurlandi eystra (Agnes Björk Blöndal aðstoðarsaksóknari)
Ákærðu/sakborningar: X
Mál nr S-37/2024 [Þingfesting]
Salur A10:50 - 11:10Dómari:
Ingvar Þóroddsson aðstoðarmaður dómaraSækjandi: Lögreglustjórinn á Norðurlandi eystra (Agnes Björk Blöndal aðstoðarsaksóknari)
Ákærðu/sakborningar: X
Mál nr S-59/2024 [Þingfesting]
Salur A11:10 - 11:20Dómari:
Ingvar Þóroddsson aðstoðarmaður dómaraSækjandi: Lögreglustjórinn á Norðurlandi eystra (Alla Rún Rúnarsdóttir saksóknarfulltrúi)
Ákærðu/sakborningar: X
Mál nr S-60/2024 [Þingfesting]
Salur A11:20 - 11:30Dómari:
Ingvar Þóroddsson aðstoðarmaður dómaraSækjandi: Lögreglustjórinn á Norðurlandi eystra (Alla Rún Rúnarsdóttir saksóknarfulltrúi)
Ákærðu/sakborningar: X
Mál nr S-57/2024 [Þingfesting]
Salur A10:00 - 10:30Dómari:
Ingvar Þóroddsson aðstoðarmaður dómaraSækjandi: Héraðssaksóknari (Friðrik Smári Björgvinsson aðstoðarsaksóknari)
Ákærðu/sakborningar: X
Mál nr D-82/2024 [Þingfesting]
Salur A11:00 - 11:30Dómari:
Ingvar Þóroddsson aðstoðarmaður dómaraSkiptabeiðendur: Sýslumaðurinn á Norðurlandi eys (Bryndís Héðinsdóttir fulltrúi)
Skiptaþolar: Óli Þór Jakobsson Dánarbú
Mál nr D-83/2024 [Fyrirtaka]
Salur A11:30 - 12:00Dómari:
Ingvar Þóroddsson aðstoðarmaður dómaraSkiptabeiðendur: Sýslumaðurinn á Norðurlandi eys (Bryndís Guðmundsdóttir lögmaður)
Skiptaþolar: Kristín Ingibjörg Ketilsdóttir Dánarbú
Mál nr S-18/2024 [Fyrirtaka]
Salur A14:15 - 14:35Dómari:
Ingvar Þóroddsson aðstoðarmaður dómaraSækjandi: Lögreglustjórinn á Norðurlandi eystra (Eyþór Þorbergsson aðstoðarsaksóknari)
Ákærðu/sakborningar: X (Friðrik Smárason lögmaður)
Mál nr S-604/2023 [Aðalmeðferð]
Salur A09:00 - 13:00Dómari:
Arnbjörg Sigurðardóttir héraðsdómariSækjandi: Lögreglustjórinn á Norðurlandi eystra (Agnes Björk Blöndal aðstoðarsaksóknari)
Ákærðu/sakborningar: X (Hólmgeir Elías Flosason lögmaður)
Mál nr E-116/2022 [Fyrirtaka]
Salur B13:00 - 14:00Dómari:
Arnbjörg Sigurðardóttir dómsformaðurStefnendur: A (Sveinbjörg Birna Sveinbjörnsdóttir lögmaður)
Stefndu: B (Júlí Ósk Antonsdóttir lögmaður)
Mál nr G-9/2024 [Fyrirtaka]
Salur A10:10 - 10:20Dómari:
Ingvar Þóroddsson aðstoðarmaður dómaraSkiptabeiðendur: Sýslumaðurinn á Norðurlandi eys (Halla Einarsdóttir fulltrúi)
Skuldarar: Markafl ehf.
Mál nr G-10/2024 [Fyrirtaka]
Salur A10:20 - 10:30Dómari:
Ingvar Þóroddsson aðstoðarmaður dómaraSkiptabeiðendur: Sýslumaðurinn á Norðurlandi eys (Halla Einarsdóttir fulltrúi)
Skuldarar: DJ grill ehf.
Mál nr S-71/2024 [Þingfesting]
Salur A11:00 - 11:10Dómari:
Ingvar Þóroddsson aðstoðarmaður dómaraSækjandi: Lögreglustjórinn á Norðurlandi eystra (Alla Rún Rúnarsdóttir saksóknarfulltrúi)
Ákærðu/sakborningar: X
Mál nr S-88/2024 [Þingfesting]
Salur A13:15 - 13:45Dómari:
Ingvar Þóroddsson aðstoðarmaður dómaraSækjandi: Héraðssaksóknari (Friðrik Smári Björgvinsson aðstoðarsaksóknari)
Ákærðu/sakborningar: X (Hreiðar Eiríksson lögmaður)
Mál nr X-541/2023 [Aðalmeðferð]
Salur A09:30 - 14:00Dómari:
Hlynur Jónsson héraðsdómariSóknaraðili: Friðrik Smárason (Friðrik Smárason lögmaður)
Varnaraðilar: Fríða Maríanna Stefánsdóttir, Fríða Maríanna Stefánsdóttir (Lárus Sigurður Lárusson lögmaður)
Mál nr S-93/2024 [Þingfesting]
Salur A10:00 - 10:30Dómari:
Ingvar Þóroddsson aðstoðarmaður dómaraSækjandi: Héraðssaksóknari (Dagmar Ösp Vésteinsdóttir saksóknari)
Ákærðu/sakborningar: X
Mál nr G-52/2024 [Fyrirtaka]
Salur A10:00 - 10:10Dómari:
Ingvar Þóroddsson aðstoðarmaður dómaraSkiptabeiðendur: Sýslumaðurinn á Norðurlandi eys (Halla Einarsdóttir fulltrúi)
Skuldarar: Goðafossmarkaður ehf